KASALI KARANTA

Komawa Policy

Muna nufin bayar da ayyukan da za su amfani duk abokan cinikinmu. Muna fatan kuna farin ciki da kowane siyan da kuka yi. A wasu yanayi, kuna iya son mayar da wasu abubuwa. Da fatan za a karanta manufofin mu na dawowa a ƙasa, za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku.

Abubuwan da ake iya dawowa

Abubuwan da za a iya dawo da su ko musayar su a cikin garanti* suna bin ka'idodin kamar ƙasa:
1. Abubuwan da ba su da kyau sun lalace/karye, ko sun lalace bayan isowa.
2. Abubuwan da aka karɓa a cikin girman / launi ba daidai ba.

Abubuwan da za a iya mayarwa/dawowa ko musanya a ciki 7 days na karba dole ne ya bi ka'idodin kamar haka:
1. Abubuwan ba su cika tsammanin ku ba.
2. Abubuwan da ba a amfani da su, tare da tags, kuma ba a canza su ba.
Lura: a wannan yanayin, ba za mu ɗauki alhakin dawo da farashin jigilar kaya ba.

Yanayin Komawa

Don abubuwan da ba su da matsala masu inganci, da fatan za a tabbatar da abubuwan da aka dawo da su ba a yi amfani da su ba kuma a cikin ainihin marufi. Duk buƙatun dawowa dole ne a sami izini daga ƙungiyar sabis na abokin ciniki kafin aikawa zuwa adireshin mu da aka dawo. Ƙungiyarmu ba za ta iya sarrafa duk wani abu da aka dawo ba tare da fom ɗin dawowar samfur ba.

Abubuwan da ba a dawo da su ba

Ba za mu iya karɓar dawowa a ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗa masu zuwa ba:
1. Abubuwan da ke waje da lokacin garanti na kwanaki 30.
2. Abubuwan da aka yi amfani da su, cire tag, ko abubuwan da ba a yi amfani da su ba.
3. Abubuwan da ke ƙarƙashin wannan nau'in:

* Abubuwan da aka yi don oda, Abubuwan da aka yi don aunawa, Abubuwan da aka keɓance.  

Kafin Yin Buƙatar Komawa

Ga kowane dalili, idan kuna son soke odar ku yayin da odar ke ƙarƙashin tsarin jigilar kaya, kuna buƙatar jira har sai kun karɓi fakitin a hannu kafin yin buƙatun dawowa. Domin jigilar kan iyaka ya ƙunshi matakai masu rikitarwa, izinin kwastam na gida da na ƙasa da ƙasa, da dillalan jigilar kayayyaki da hukumomi na cikin gida da na ƙasashen waje.

Idan kun ƙi karɓar fakitin isarwa daga ma'aikacin gidan waya ko kuma ba ku karɓi fakitin isar da ku daga shagunan ɗaukar kaya na gida ba, Sabis ɗin Abokin Ciniki namu ba zai iya yin hukunci da yanayin fakitin ba don haka ba zai iya ɗaukar buƙatunku na dawowa ba.

Idan kunshin aka mayar da mu sito saboda dalilan sirri na abokin ciniki (Duba cikakkun bayanai a ƙasa), Za mu tuntube ku game da sake biyan kuɗin aikawa (ta PayPal) da shirya jigilar kaya. Koyaya, don Allah ku fahimci hakan babu maida kudi za a bayar a cikin wannan hali. Cikakkun bayanai don dalilin sirri na abokin ciniki:

 • Adireshin kuskure/babu ma'aikaci
 • Bayanin lamba mara inganci/ba amsa kiran isarwa da imel
 • Abokin ciniki ya ƙi karɓar kunshin / biyan kuɗin haraji / cikakken izinin kwastam
 • Ba a tattara fakitin zuwa ranar ƙarshe ba

Koma adireshin & mayar da kuɗi

Adireshin dawowa: Kuna buƙatar aika samfuran dawowar ku zuwa ma'ajiyar mu a China. Da fatan za a aika a koyaushe"Komawa ko Musanya"Imel zuwa sabis na abokin ciniki da farko don samun adireshin dawowa. Don Allah KAR a mayar da kunshin ku zuwa kowane adireshin da aka nuna akan alamar jigilar kaya na kunshin da aka karɓa, ba za mu iya ɗaukar alhakinmu ba idan an mayar da fakitin zuwa adireshin da ba daidai ba.

Refunds

Za a mayar da kuɗin zuwa asusun bankin ku. Kuɗin jigilar kayayyaki na asali da inshora ba su da kuɗi. 

Note

Bayan karɓar buƙatar dawowar ku ko musanya, Sabis ɗin Abokin Ciniki namu zai amince da buƙatar dawowar ku bisa ga manufofinmu, garanti, matsayin samfur, da kuma tabbacin da kuka bayar.

 

Lokacin Tambayar Fakitin da za a iya bibiya

Lura cewa duk kamfanonin jigilar kaya kawai suna karɓar tambayoyin da aka gabatar a cikin Lokacin Tambaya. Idan kuna son bincika fakitin da ba ku karɓa ba, tuntuɓi sabis na abokin ciniki a cikin lokacin da ake buƙata. Na gode da hadin kan ku:

 • Expedited Express: 30 kwanaki daga ranar da aka aika
 • Gaggauta Wasiƙa/Layin fifiko/Iskar Tattalin Arziki: 60 kwanaki daga ranar da aka aika
 •  Sabis na gidan waya - bin diddigi: 90 kwanaki daga ranar da aka aika
 • Idan kuna buƙatar taimako, da fatan za a tuntuɓe mu.

BINCIKE

Tuntube mu

contact-email
lamba-logo

FMUSER INTERNATIONAL GROUP LIMITED.

Kullum muna ba abokan cinikinmu samfuran abin dogaro da sabis na kulawa.

Idan kuna son ci gaba da tuntuɓar mu kai tsaye, da fatan za a je tuntube mu

 • Home

  Gida

 • Tel

  Tel

 • Email

  Emel

 • Contact

  lamba