FMUSER 2U 300W FM Mai watsawa FSN-350T (Max. Daidaitacce Fitowa 350 Watts) don Gidan Rediyon FM

FEATURES

 • Farashin (USD): 1,499
 • Qty (PCS): 1
 • Jirgin ruwa (US): 0
 • Jimlar (US): 1,499
 • Hanyar jigilar kaya: DHL, FedEx, UPS, EMS, Ta Teku, Ta Iska
 • Biya: TT (Tsarin Banki), Western Union, Paypal, Payoneer
Sashe na RF
Frequency 87.5 ~ ​​108 MHz
Ƙimar mataki akai-akai 10 kHz
daidaitowa FM
Girman karkacewa  75 kHz
Tsarin kwanciyar hankali <± 100Hz
Hanyar karfafa yanayin lokaci PLL mitar synthesizer
RF fitarwa 0 ~ 350 watts ± 0.5 dB
Rage igiyar ruwa <-70 dB
Harmonics mafi girma <- 65 dB
Parasitic AM <- 50 dB
Rashin fitarwa na RF 50 Ω
Mai haɗin fitowar RF N mace

 

Sashen Audio
Mai haɗa shigarwar odiyo XLR mace
Mai haɗa shigarwar AUX BNC mace
Gabatarwa 0 US, 50US, 75 uS (saitin mai amfani)
S / N rabo mono 70 dB (20 zuwa 20 kHz)
S / N rabo sitiriyo 65 dB (20 zuwa 15 kHz)
Ƙaddamar da sitiriyo -50 dB da
Amsar mitar sauti 30 ~ 15,000 Hz
Murdiya Audio <0.3%
Samun matakin Audio -12 dB ~ 12 dB mataki 3 dB
Shigar da sauti -19 dB ~ 5 dB

 

Babban Sashe
Tsoffin kalmar shiga 000008
Wutar wutar lantarki kewayon 110 ~ 260V
Operating zazzabi kewayon -10 ~ 45 ℃
Yanayin aiki  Aiki na ci gaba
sanyaya hanyar  iska sanyaya
Sanyaya yadda ya dace <95%
Matsayin Aiki <4500 M
Power amfani 1500 VA
girma (W) 483 x (H) 320 x (D) 88 mm ba tare da hannaye da fitowa ba
size 19 "2U misali tara.
Weight 12 kg

 

FSN-350T: Mafi kyawun DSP 2U Rack 300W FM mai watsawa

 

A matsayin ɗaya daga cikin manyan masu watsa FM mai ƙarancin ƙarfi, FSN-350T 300W FM mai watsawa an haɗa shi da babban aiki da ƙira mai ban sha'awa.

 

Nunin baya da gaban gaban FMUSER FSN-350T rack 350W FM mai watsawa 

 Godiya ga masana'antar mu, za mu iya ba wa masu amfani da mu hidima tare da wannan babban mai watsawa, yana nuna ta:

 

 • Nuni mai taɓawa na ɗan adam don sarrafa duk-cikin-ɗaya.
 • Hanyar sanyaya mai ɗorewa daga fan na ciki yana taimakawa cikin nasarar rage yawan zafin jiki mai zafi.
 • Fitowar sauti mai inganci ta zahiri ta sami shahara tsakanin abokan ciniki a duk faɗin duniya.
 • Fasahar zamani ta DSP da aka gina a ciki ta zarce yawancin abokan hamayya da ke aiki.
 • Tsarin šaukuwa na 19-inch 2U ya adana sarari da yawa kuma ya inganta ƙwarewar aiki.
 • Ƙididdiga mai tsada da kuma shimfidar wuri mai araha kamar koyaushe.
 • BLF188XR/ MRFE6VP61K25H an karɓe shi azaman guntu don isa mafi inganci don tashoshin watsa shirye-shiryen rediyo.
 • Ƙarfin wutar lantarki (0 watts zuwa 350 watts).

 

FSN-350T 300W FM mai watsawa yana iya yin hidima ga yawancin tashoshi na watsa shirye-shiryen rediyo kamar tashoshin rediyo na yanki a cikin gari da ƙauyen.

 

Fannin gaba na FMUSER FSN-350T rack 350W FM mai watsawa

 

Menene ingantaccen mai watsawa 300W FM mai inganci? Dubi riko da abubuwan da aka ƙera FSN-350T dasu!

 

Cikakken Tsarin Tsaro na Ciki

 

Don farawa da, don adana kuɗi akan kuɗin gidan rediyon FM, ba canza cewa kayan aiki masu tsada ba tabbas zai zama zaɓi na farko, kuma ƙirar ta wuce duk sauran shawarwari daban-daban.

 

Fitarwa da tashar shigar da shigarwa akan bangarorin FMUSER FSN-350T rack 350W FM mai watsawa

 

Abubuwan da suka fi dacewa sune kariya mai zafi & over-SWR, da tsarin tsaro na kuskuren mabiya, waɗannan salon sune tabbacin tsaro na tsawon rayuwa a gidan rediyon FM.

 

Mai watsawa FSN-350T 300W FM na iya canzawa ta atomatik don isar da saƙon damuwa (Gargadi gabaɗaya na ɗan lokaci).

 

Fashin baya na azurfa na FMUSER FSN-350T rack 350W FM mai watsawa

 

Lokacin da SWR ke ƙaruwa yawanci yayin da akwai saƙon da ba su da daɗi da aka gabatar kuma akan nuni, na'urar zata ci gaba da faɗakarwa.

 

Aikace-aikace iri-iri na FMUSER FSN-350T rack 350W FM mai watsawa

 

Kuma idan fan ɗin ya kasance a cikin mummunan yanayin aiki, za a kuma bayyana saƙonnin ban tsoro akan nunin.

 

Dogaran Hardware Design Yana Ba da Zaɓuɓɓuka Masu Faɗi

 

Shin na sanar da ku cewa FSN-350T yana da 0 watts zuwa 350Ws waɗanda ake iya kunnawa? To, wannan hanya ce ta kasa isa ga mai watsa FM mai girma.

 

 1. Matching Freq Antenna: mai watsawa FSN-350T 300W FM na iya bincika ta atomatik don mafi kyawun eriya don haɓaka ingantaccen aiki tsakanin mai watsawa da eriya.
 2. taɓawa ɗaya, an yi duka: an saita allon taɓawa mai laushi akan FSN-350T don faruwa na bugun jog, wanda ke wakiltar aiki mai sauƙi.
 3. Kyawawan daidaitawa ta hanyar daidaitacce halaye: an haɓaka mai watsawa na 300W FM tare da tashoshin jiragen ruwa na XLR, waɗanda za a iya haɗa su zuwa mahaɗin sauti.
 4. Saitunan fifikon fifiko na zaɓi: akwai saitunan sauti guda 3 a shirye don FSN-350T, musamman 0 Amurka, 50 Amurka, da Amurka 75, duk mutumin da ke kula da tsarin kayan aiki yana da ikon zaɓar mafi inganci daga cikin nufinsa.

 

300W FM Mai watsawa FSN-350T Madadin - Gidan FMUSER "FSN"

Nunin baya da gaban gaban FMUSER FSN-600T rack 600 watt FM mai watsawa Nunin baya da gaban gaban FMUSER FSN-1000T rack 1000w FM mai watsawa Nunin baya da gaban gaban FMUSER FSN-1500T rack 1500 watt FM mai watsawa

Saukewa: FSN-600T

600 Watt FM Mai watsawa

Saukewa: FSN-1000T

Mai watsa FM 1000 Watt

Saukewa: FSN-1500T

1500 Watt FM mai watsawa

Nunin baya da gaban gaban FMUSER FSN-2000T rack 2KW FM mai watsawa Duba panel na gaba na FMUSER FSN-3500T 3000 watt FM mai watsawa Kallon gaban gaban FMUSER FSN-5000T 5KW FM mai watsawa

Saukewa: FSN-2000T

2KW FM Mai watsawa

Saukewa: FSN-3500T

3000 Watt FM mai watsawa

Saukewa: FSN-5000T

5KW FM mai watsawa

 

Abubuwan da aka Shawarar Kuna iya sha'awar su

FU-1000C FM mai watsawa 1000 watt daga FMUSER ƙarancin wutar lantarki jerin watsa FM har zuwa watts 1000 FU618F-10KW 10000 watt FM mai watsawa daga FMUSER babban wutar lantarki jerin watsa FM har zuwa 10000 watts Cikakken kunshin FSN-1500T 1500 watt FM mai watsawa tare da eriya 8 bay FM dipole daga jerin fakitin watsa FMUSER FM

 Har zuwa 1000 Watts

Ƙananan masu watsawa FM

Har zuwa 10000 Watts

Masu watsa FM mai ƙarfi

Masu watsawa, eriya, igiyoyi

Fakitin watsa FM

Cikakken fakitin gidan rediyon 50W FM daga jerin kayan aikin gidan rediyon FMUSER FM Fakitin STL10 mai watsa STL tare da mai karɓar STL da eriyar STL daga jerin hanyoyin haɗin FMUSER STL FM-DV1 8 bay FM dipole eriyar tare da na'urorin haɗi daga FMUSER cikakken tsarin eriya FM

Gidan rediyo, tashar watsa labarai

Kayayyakin Gidan Rediyo

STL TX, RX, da eriya

Hanyoyin ciniki na STL

1 zuwa 8 bays fakitin eriya FM

Tsarin Eriya FM

 • 1 * 300W FM Mai watsawa FSN-350T

BINCIKE

Tuntube mu

contact-email
lamba-logo

FMUSER INTERNATIONAL GROUP LIMITED.

Kullum muna ba abokan cinikinmu samfuran abin dogaro da sabis na kulawa.

Idan kuna son ci gaba da tuntuɓar mu kai tsaye, da fatan za a je tuntube mu

 • Home

  Gida

 • Tel

  Tel

 • Email

  Emel

 • Contact

  lamba