6 Mafi kyawun Nasihun Siyarwa don Masu watsa TV na VHF

6 shawarwarin siyan don watsa TV vhf

 

Har yanzu ana amfani da watsawar VHF TV a duk faɗin duniya. Idan kuna son watsa shirye-shiryenku na TV a ƙauyen ƙasar ko a cikin kwari, mai watsa TV na VHF zai iya taimaka muku.

  

Amma kun san yadda ake zabar mafi kyawun watsa TV na VHF? Don taimaka muku ɗaukar mafi kyawun watsawa na VHF TV, mun taƙaita shawarwarin siyan 6 don mafi kyawun. Ci gaba da karatu!

 

6 Mafi kyawun Nasihun Siyarwa don Masu watsa TV na VHF

 

Lokacin zabar mai watsa TV na VHF, zaku iya ruɗewa da ƙarfin fitarwa, mitocin watsa shirye-shirye, da sauransu. Kada ku damu, ko da kun kasance novice RF, zaku iya zaɓar mafi kyawun watsa VHF TV muddin kuna bin shawarwarin siyan siye guda 6 a ƙasa.

fitarwa Power

Ƙarfin fitarwa na mai watsa TV yana ƙayyade ɗaukar siginar TV. Zaɓin ikon fitarwa ya dogara da kasafin kuɗin ku da aikace-aikacen ku. 

 

Idan kuna da wasu tambayoyi game da zaɓin matakin wutar lantarki, da fatan za a iya tuntuɓar masana RF ɗin mu.

Frequency

Kyakkyawan watsawa ta VHF TV tana zuwa tare da cikakkun tashoshi na watsa shirye-shirye, gami da 54 zuwa 88 MHz don tashoshi 2 zuwa 6 (ban da 72 - 76 MHz), da 174 - 216 MHz don tashoshi 7 zuwa 13. 

  

Idan kun sami tsangwama na sigina a tashar, to zaku iya daidaitawa zuwa wata tashar don ci gaba da watsa shirye-shiryenku na TV.

Stability

Ko tashar TV ɗin ku tana watsawa 24/7 ko a'a, kuna buƙatar la'akari da kwanciyar hankalin mai watsa TV na VHF.

  

Mai watsa shirye-shiryen TV mai tsayayye ba wai kawai zai baiwa masu kallon ku kyakkyawar gogewar kallo ba amma kuma zai rage damuwa da lokacin da kuke kashewa don kula da kayan aikin ku.

Digital da Analog Transmission

Hakanan kuna buƙatar sanin ko kuna da niyyar amfani da watsawar analog ko dijital, wanda zai iya shafar tashar watsa shirye-shiryen ku ta hanyoyi da yawa:

1. Farashi - Sau da yawa na'urorin watsa shirye-shiryen VHF na dijital sun fi tsada fiye da masu watsa analog.

2. Kwarewar kallo - Siginar tashar TV ɗin ku kawai tana da ƙarfi sosai, masu kallo za su iya karɓar hotunan TV daga mai watsa TV na dijital, yayin da masu watsa shirye-shiryen talabijin na analog ba sa buƙatar ƙarfin siginar TV. Koyaya, a gefe guda, masu watsa shirye-shiryen talabijin na dijital na iya watsa hotuna da sauti mafi inganci.

Amfanin Amfani

Ba kowa ba ne ƙwararren RF, don haka me zai hana a sami mai watsa VHF TV wanda ya fi sauƙin aiki?

  

Sauƙaƙan aiki ba wai kawai yana ceton ku lokaci ba wajen saita mai watsa TV ɗin ku, har ma yana rage ƙimar ku don kiyaye shi.

  

Kammalawa

  

A cikin wannan rabon, mun taƙaita shawarwarin siyan 6 don mafi kyawun masu watsa TV na VHF a gare ku, gami da ikon fitarwa, mitar, kwanciyar hankali, watsa dijital da analog da abokantakar mai amfani. Kuma muna fatan za su taimaka muku da gaske.

  

A matsayin ɗayan mafi kyawun masu samar da kayan watsa shirye-shiryen TV, za mu iya ba ku mafi kyawun kayan watsawa na VHF TV, gami da analog da dijital VHF TV masu watsawa don siyarwa, eriyar watsa shirye-shiryen TV, da sauransu.

  

Idan kana son ƙarin bayani game da masu watsa shirye-shiryen TV na VHF, da fatan za a iya tuntuɓar mu! 

Share wannan labarin

Samu mafi kyawun abun ciki na tallace-tallace na mako

Contents

    shafi Articles

    BINCIKE

    Tuntube mu

    contact-email
    lamba-logo

    FMUSER INTERNATIONAL GROUP LIMITED.

    Kullum muna ba abokan cinikinmu samfuran abin dogaro da sabis na kulawa.

    Idan kuna son ci gaba da tuntuɓar mu kai tsaye, da fatan za a je tuntube mu

    • Home

      Gida

    • Tel

      Tel

    • Email

      Emel

    • Contact

      lamba