Yadda ake Zaɓi Mafi kyawun Mai watsa TV Analog don Tashar Mai watsa TV ɗin ku?

 

 

Analog TV Watsawa hanya ce mai mahimmanci ta watsawa a cikin watsa shirye-shiryen TV. Kun san abin da ya fi kyau analog TV watsawa ba? Idan kuna da wani ra'ayi na siyan watsawar TV ta analog, wannan shafin zai mayar da hankali kan yadda za a zaɓi mafi kyawun watsa TV na analog, wanda ya ƙunshi gabatarwar asali, yadda yake aiki, kayan watsa shirye-shiryen talabijin na dangi, da kuma inda za a saya. ko kuna aiki a cikin sararin TVKamfanoni masu jefa ƙuri'a, ba za ku iya rasa wannan shafin ba.

 

Rabawa Kulawa ne!

  

Content

 

Asalin Ilimin Da Ya Kamata Ku Sani

 

An analog TV watsawa ne mai Kayan aikin watsa shirye-shiryen TV ana amfani da shi don watsa shirye-shiryen TV ta iska. Yana haskaka raƙuman radiyo waɗanda ke ɗaukar siginar bidiyo da siginar sauti zuwa ɗaukar hoto, kuma suna wakiltar hotuna masu motsi da sautin aiki tare. 

 

Ikon na'urar watsa TV ta analog ta bambanta daga 50w zuwa 10kw. Yana watsa siginar TV a cikin kewayon mitar VHF da UHF. Kuma ana amfani da shi sosai a tashoshin watsa TV daban-daban.

 

Yaya Analog TV Transmitter ke Aiki?

 

Analog TV mai watsawa yana ɗaya daga cikin mahimman kayan aikin watsa shirye-shiryen TV. Ana amfani da shi don watsa siginar TV zuwa masu karɓar TV a cikin ɗaukar hoto, kuma mutane na iya karɓar su ta hanyar eriya mai karɓar TV.

            

Yawanci, yana ƙare aikin watsa siginar TV a matakai 3:

 

1. Yana karɓar siginar TV daga tashoshin TV ta hanyar haɗin watsa shirye-shiryen studio.

2. Zai sarrafa siginar TV ɗin kuma ya canza su zuwa na'urar lantarki. Misali, na'urar watsa shirye-shiryen talabijin ta analog ta daidaita siginonin TV akan igiyoyin jigilar kaya a cikin kewayon mitar.

3. Za a canja wurin kuɗin lantarki zuwa eriya mai watsawa ta TV kuma ta haifar da raƙuman radiyo a cikin siginar analog. Eriyar TV zata watsa su.

 

 

Nasiha 5 don Zabar Mafi kyawun Mai watsa TV Analog

 

Mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog mafi inganci yana da mahimmanci ga kamfanonin watsa shirye-shiryen TV saboda watsa shirye-shiryen TV muhimmin sabis ne na jama'a wanda ya dace da ingancin watsa shirye-shiryen TV. Don haka ta yaya za a zaɓi mafi kyawun watsa TV na analog don tashar watsa TV ɗin ku?

Kyakkyawan Aiki

Aiki yana da mahimmanci. Mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog tare da babban iko na iya rufe babban ɗaukar hoto. Kyakkyawan aikin bidiyo da sauti na iya ba masu kallo mafi kyawun sauraro da ƙwarewar kallo. Girman bandwidth ɗin da yake da shi, ƙarin tashoshi yana iya watsawa. Yana nufin cewa zaku iya jawo hankalin ƙarin masu kallo kuma ku kawo ƙarin fa'ida ga masu watsa shirye-shiryen TV.

Key Siffofin

Anan akwai mahimman sigogi guda 3 na mai watsa TV na analog waɗanda yakamata ku kula kafin yin oda:

 

  • Watsa Power - Ƙarfin mai watsa shirye-shiryen TV yana yanke shawarar ɗaukar hoto da ikon shigar da siginar TV. Idan kuna da wasu tambayoyi game da zaɓin matakin wutar lantarki, kada ku yi shakka a tuntuɓi masanin RF ɗin mu.

 

  • bandwidth - bandwidth yana nufin faɗin mitar. Faɗin bandwidth na iya ƙunsar ƙarin bayani, wanda ke nufin mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog na iya watsa ƙarin tashoshi na TV

 

  • Clutter Suppression da masu jituwa - Rushewar rikice-rikice da matsewar jituwa na iya rage abubuwan rashin kwanciyar hankali lokacin da mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog ke watsa siginar TV da kare injin daga rushewa. Don haka ƙananan ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa da daidaitawar jituwa sun fi kyau.

Tabbatacce Natsuwa

Ba wai kawai aikin yana da mahimmanci ba, har ma kwanciyar hankali ya yi. Amintaccen mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog na iya ci gaba da watsa shirye-shirye na dogon lokaci kuma ya guje wa rushewa. Domin kusan ba zai yuwu ya zama gazawa ba, zai iya rage yawan ƙimar amfani ga masu watsa shirye-shiryen TV da samar da mafi kyawun ƙwarewar kallo ga masu kallo. 

Tsaro da Kariya

Tsaro da aikin kariya ya zama dole don mai watsa TV na analog. Yin aiki mai tsawo yakan haifar da mummunar lalacewa ga na'ura. Ba tare da aminci da aikin kariya ba, mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog mai yiwuwa ya rushe kuma yana haifar da lalacewa ga kayan aikin da ke kewaye.

Amfanin Amfani

Kyakkyawan ƙirar samfur yakamata yayi la'akari da buƙatun masu amfani kuma su sami damar haɓaka ingantaccen aikin su. Misali, bayyanannen allo da ingantaccen ƙirar aiki na iya taimaka wa masu aiki su sami rataye aikin watsa TV na analog cikin sauri. Babu shakka, yana da taimako don inganta ingantaccen aiki a gare su.

Amintaccen Brand

Ƙarshe amma ba kalla ba, ya kamata ku zaɓi mafi kyawun alamar da kuka dogara. Alamar da aka amince da ita na iya samar muku da mafi kyawun watsa shirye-shiryen talabijin na analog da haɓaka ingancin tattalin arziƙin kamfanin watsa shirye-shiryen TV.

 

Lokacin da kuke buƙatar taimako tare da watsa shirye-shiryen talabijin na analog ko sauran kayan watsa shirye-shiryen TV, zai iya ba ku mafi kyawun tallafi na lokaci da shawara mafi taimako. Babu shakka cewa alamar amintacce mai daraja na iya rage tsada da matsa lamba a gare ku a kowane lokaci.

 

Menene ke cikin Cikakken Kunshin watsa TV na Analog?

 

Mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog na iyaba watsa siginar TV ba tare da wasu kayan watsa shirye-shiryen TV ba. Anan ga jerin na'urorin watsa shirye-shiryen talabijin na analog. Gabaɗaya, su ne:

 

  • VHF&UHF mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog
  • Eriya mai watsa TV
  • Antenna Cables
  • Babban wutar lantarki
  • haši
  • Sauran na'urorin haɗi masu mahimmanci

 

Bugu da kari, mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog yawanci yana karɓar siginar TV daga tashoshin TV ta hanyar haɗin watsa shirye-shiryen studio. Kuma cikakken jerin kayan aikin watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye yawanci ya haɗa da:

 

  • Studio transmitter mahaɗin watsawa
  • Studio transmitter mai karɓar mahada
  • Eriya mai watsa shirye-shiryen rediyo
  • igiyoyin eriya
  • haši
  • Sauran na'urorin haɗi masu mahimmanci
 

Menene Mafi kyawun Masana'antun watsa shirye-shiryen Analog TV?

 

Zaɓin guda ɗaya bai isa ba, kuma kuna buƙatar ƙarin samfuran don zaɓuɓɓuka? Ga abin da kuke buƙata! Waɗannan su ne ƴan samfuran da ke yin gasa a masana'antar watsa shirye-shirye.

Rohde & Schwarz

Rohde & Schwarz an kafa shi sama da shekaru 85 kuma ya zama ɗayan mafi kyawun masu samar da kayan watsa shirye-shiryen TV a duk duniya. Yana sayar da mai watsa TV tare da ikon fitarwa daga 10w zuwa 96.5kw kuma har zuwa 50% ingancin aiki. Baya ga masu watsa shirye-shiryen TV, yana ba da jerin mafita don gwajin RF da aunawa, watsawa, da kafofin watsa labarai.

Nahiyar Lantarki

Continental Electronics shine mai siyar da tsarin RF kuma masana'anta tare da gogewa sama da shekaru 70. Yana mai da hankali kan babban iko da babban mita kayan aikin watsa shirye-shiryen rediyo. Matsakaicin mitar mai watsa TV ɗin sa ya bambanta daga kilohertz zuwa gigahertz, kuma matakin wutar lantarki ya bambanta daga watt zuwa megawatts.

Hitachi-Comark

Hitachi-Comark kamfani ne na musamman wanda ke da shekaru masu yawa na gwaninta a cikin kera abubuwan RF da tsarin RF don watsa shirye-shiryen TV da abubuwan RF. Ƙarfin fitarwa na watsawar TV ɗin sa ya bambanta daga 25w zuwa 100kw. Bugu da ƙari, yana ba da wasu ƙwararrun kayan aikin watsa shirye-shiryen rediyo kamar kayan aikin ɓoye, kayan gwajin RF, da sauransu.

Cable AML 

Cable AML ƙwararren mai kera tsarin watsa shirye-shirye ne kuma yana mai da hankali kan tsarin watsa shirye-shiryen TV na dijital a mitar 50MHz zuwa 80GHz. Kayayyakin sa sun haɗa da masu watsa shirye-shiryen TV na 15W zuwa 6.5kw da 15W zuwa 25kW FM masu watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye, hanyoyin haɗin kai-zuwa-maki don aikace-aikacen bidiyo da bayanai, masu watsa microwave Broadband, masu watsawa, masu maimaitawa, da masu karɓa.

FMUSER 

Matsanancin inganci yawanci yana nufin farashi mai girma. Idan kuna buƙatar siyan mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog tare da mafi girman ayyuka, FMUSER shine mafi kyawun zaɓinku! Matsanancin inganci yawanci yana nufin farashi mai girma. Idan kuna buƙatar siyan mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog tare da mafi girman ayyuka, FMUSER shine mafi kyawun zaɓinku! Za mu iya samar da cikakkun fakitin kayan aikin watsa shirye-shiryen rediyo don tuki-cikin coci, gidan wasan kwaikwayo na fim, watsa shirye-shiryen makaranta, watsa shirye-shiryen ilimi, watsa shirye-shiryen rediyo na al'umma, da sauransu. Tare da mafi kyawun tallafi daga FMUSER, zaku iya gina sabon gidan rediyo cikin sauri koda kuwa idan kai sabon radiyo ne. Latsa nan don ƙarin bayani.

 

Tambayoyin Tambaya

 

1. Tambaya: Menene mai watsa TV na analog?

 

A: Analog yana ɗaya daga cikin hanyoyin daidaitawa da ake amfani da su a cikin masu watsa TV. Mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog yana daidaita siginar sauti da bidiyo akan igiyar jigilar rediyo kuma yana watsa su azaman siginar analog.

 

2. Tambaya: Shin mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog ya fi na dijital TV mai watsawa?

 

A: Amsar ta dogara ne akan ainihin halin da ake ciki. Misali, idan kuna buƙatar watsa siginar TV a wuraren tsaunuka, mai watsa TV na analog zai iya yin aiki fiye da na dijital. Bugu da kari, mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog yana da ƙasa da mai watsa TV na dijital, wanda ke da mahimmanci ga waɗanda ke cikin matalauta.

 

3. Tambaya: Menene mitar mai watsa TV?

 

A: Mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog na iya watsa makada VHF da UHF. Wadannan su ne rukunin mitar daki-daki:

  • 54 zuwa 88 MHz don tashoshi 2 zuwa 6
  • 174 zuwa 216 MHz tashoshi 7 zuwa 13
  • 470 zuwa 890 MHz tashoshi 14 zuwa 83

 

4. Q: Ta yaya mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog ke aiki?

 

A: Gabaɗaya, mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog yana watsa siginar TV a cikin matakai 3:

 

  • Yana karɓar siginar TV daga tashoshin TV tare da taimakon hanyar haɗin watsa shirye-shiryen studio.
  • Mai watsa shirye-shiryen talabijin na analog ɗin ya daidaita siginar TV ɗin akan raƙuman radiyon mai ɗaukar hoto a cikin kewayon mitar.
  • Za a watsa igiyoyin rediyo ta eriya mai watsa shirye-shiryen TV.

 

Kammalawa
 

Da yake magana game da abin da, mun san ainihin ilimin mai watsa shirye-shiryen TV na analog, yadda za a zabi mafi kyau analog TV watsawa, da kuma inda za a saya. A matsayinmu na kwararre a masana'antar watsa shirye-shiryen rediyo, za mu iya samar da mafi kyawun mafita don gina tashar watsa TV. Tuntube mu yanzunnan!

tags

Share wannan labarin

Samu mafi kyawun abun ciki na tallace-tallace na mako

Contents

    shafi Articles

    BINCIKE

    Tuntube mu

    contact-email
    lamba-logo

    FMUSER INTERNATIONAL GROUP LIMITED.

    Kullum muna ba abokan cinikinmu samfuran abin dogaro da sabis na kulawa.

    Idan kuna son ci gaba da tuntuɓar mu kai tsaye, da fatan za a je tuntube mu

    • Home

      Gida

    • Tel

      Tel

    • Email

      Emel

    • Contact

      lamba