Watsa shirye-shiryen Covid-19: Ta yaya Mai watsa FM ke Hidima a cikin Cocin tuƙi?

 

  

A wasu ƙasashe, barkewar cutar ta covid-19 iyakance ido-da-ido da sabis na coci, kuma yawancin majami'u dole ne a rufe na ɗan lokaci. Abin farin ciki, wasu coci-cocin sun sami nasarar cimma ayyukan watsa shirye-shiryen cocin FM mara waya - aika siginar watsa shirye-shirye zuwa rediyon motar masu sauraro ta hanyar. Mai watsa rediyon FM, eriya FM, da sauran na musamman kayan aikin gidan rediyo. Ba kamar sabis na cocin tuntuɓar ba, watsa shirye-shirye a cikin coci yana buƙatar ingantaccen watsa shirye-shiryen watsa shirye-shiryen kawai, eriya mai watsa shirye-shirye, ƙaramin yanki na watsa shirye-shirye, samar da wutar lantarki, da sauran mahimman bayanai. kayan aikin rediyo a cikin coci. A matsayin ainihin kayan aikin gidan rediyon coci, mai watsa FM yana ƙayyade inganci da yanayin watsa shirye-shirye. Ga ma'aikacin coci, yadda ake zabar inganci mai inganci Mai watsa shirye-shiryen FM?

  

abun ciki

Ma'anar Mai watsa Rediyon FM

Me yasa ake Amfani da Mai watsa Watsawar FM a cikin Cocin Drive-in

Yadda Mai watsa Rediyon FM yake Aiki

Mafi kyawun watsa shirye-shiryen Rediyo don Ikklisiya

FAQ

Kammalawa

  
 
Ma'anar Mai watsa Rediyon FM

  

Mai watsa rediyon FM shine ainihin kayan aiki na coci-coci, don haka tambayar ita ce, menene FM Transmitter?

 

Bisa ga ma'anar Wikipedia, mai watsa rediyon FM muhimmin bangare ne na duk sadarwar rediyo. Yana haifar da canjin yanayin mitar rediyo, wanda ake amfani da shi a kan eriya FM. Lokacin farin ciki da wannan canjin yanayin yanzu, da Eriyar rediyon FM yana haskaka igiyoyin rediyo.

  

A takaice, mai watsa rediyon FM na'urar lantarki ce wacce ke canza siginar sauti da aka karɓa zuwa siginar RF kuma tana watsa ta ta eriyar FM.

  

 Back to Content

 

Me yasa Mai watsa Rediyon FM A cikin Cocin Drive-in?
 

Me ya sa ne Mai watsa rediyon FM maimakon AM rediyo watsawa a cikin drive-in coci? Yana lissafin yadda suke aiki.

 

 

FM yana nufin gyare-gyaren mitar, yayin da AM na nufin haɓaka haɓaka. Suna daidaita sigina ta hanyoyi daban-daban. FM yana watsa sigina ta hanyar canje-canje na mitoci, yayin da AM ke watsa sigina ta hanyar sauye-sauyen girma, wanda ke sa su kasance da halaye daban-daban:

   

  • Kamar yadda FM ke da babban bandwidth, rediyon FM yana da kyau fiye da rediyon AM;
  • Idan aka kwatanta da AM, FM ba shi da sauƙi ga tsangwama na canjin amplitude, don haka siginar FM ya fi tsayi;
  • AM yana watsawa tare da matsakaicin matsakaici da tsayin raƙuman ruwa, yayin da FM ke watsawa tare da mitar microwaves da gajerun raƙuman ruwa, don haka siginar AM na iya yin nisa, amma siginar FM suna watsa ɗan gajeren nesa.

   

Gabaɗaya magana, mai watsa shirye-shiryen FM ya fi kyau ga coci-coci. Domin ƙaramin kewayon ɗaukar hoto na iya saduwa da coci-coci. Yana da mahimmanci muminai su ji muryar firist sarai kamar yadda suka saba. Don haka, firistoci da yawa suna ba da mahimmanci ga ingancin sauti, kuma shi ya sa suke zaɓar mai watsa rediyon FM daga FMUSER. Muna mai da hankali kan aikin watsa sauti da ayyukan farashi na masu watsa rediyon FM. Idan kana bukata saya Mai watsa rediyon FM daga FMUSER, da fatan za a ji daɗi tuntube mu.

  

 Back to Content

 

Ta yaya Mai watsa Rediyon FM Aiki A Cocin Drive-in?  
 

Ba shi da wahala a yi amfani da mai watsa shirye-shiryen FM a cikin coci-coci. Tare da wasu sauƙi mai sauƙi, firist zai iya fara karanta nassosi ga masu bi. Anan ga ɗan taƙaitaccen jagorar saiti don tuƙi cikin coci:

  

  • Na farko, haɗa haɗin Eriyar rediyon FM tare da Mai watsa shirye-shiryen FM tare da igiyoyi. Wannan mataki yana da mahimmanci. Ko kuma Mai watsa rediyon FM yana da sauƙin rushewa da kuma tuƙi a coci ba zai iya aiki ba.
  • Sa'an nan kuma haɗa da Mai watsa rediyon FM tare da wutar lantarki, kunna shi kuma daidaita mita. Kada a sami tsangwama na sigina akan wannan mitar ta yadda za a iya watsa sauti a fili.
  • A ƙarshe, haɗa makirufo da firist ke amfani da shi zuwa jack audio na Mai watsa shirye-shiryen FM.

  

Tare da waɗannan saitunan asali, da Mai watsa shirye-shiryen FM iya watsa muryar firist.

  

Note: idan kuna da wasu buƙatu don sauti, zaku iya ƙara mahaɗa da na'urar sarrafa sauti don daidaita sautin da aka watsa.

  

 Back to Content

 

Mafi kyawun Mai watsa Watsa Labarai na Rediyo Don Coci

  

A cikin coci-coci, mai watsa shirye-shiryen FM yana taka rawar juyar da siginar sauti zuwa siginar mitar rediyo da watsa ta eriyar FM. Saboda haka, ya kamata a yi la'akari da waɗannan abubuwan yayin zabar wani Mai watsa rediyon FM don hidimar shiga coci:

  

  • Ofarfin Mai watsa rediyon FM - Yawancin majami'u masu tuƙi ba su da girma, don haka ƙarfin masu watsa FM bai kamata ya yi girma ba. Dangane da kwarewar injiniyoyinmu, a 15W FM mai watsawa ya dace sosai don tuƙi a coci. Domin a 15W FM mai watsawa zai iya watsa kewayon radius na kusan 3km daidai.
  • Amo ya kamata ya zama ƙasa - SNR Mai watsa rediyon FM kada ya yi ƙasa da ƙasa, ko kuma masu bi za su ji hayaniya da yawa lokacin da suka ji Littafi Mai Tsarki. Gabaɗaya, SNR ɗin sa bai kamata ya zama ƙasa da 40dB ba.
  • Ana kuma buƙatar sitiriyo - majami'ar tuƙi a wasu lokuta yana kunna wasu kiɗa. Lokacin amfani Masu watsa sitiriyo FM tare da rabuwar sitiriyo sama da 40dB, masu bi za su iya jin kiɗa tare da yadudduka masu wadata.

  

Masu watsa sitiriyo FM saduwa da irin waɗannan yanayi na iya sa yanayin ikkilisiya ya yi ƙarfi, kuma yana da sauƙi a motsa motsin zuciyar masu bi domin su sami kwanciyar hankali cikin Littafi Mai-Tsarki. FMUSER ya ƙaddamar da wani 15W FM mai watsa sitiriyo PLL, FU-15A FM mai watsa sitiriyo, wanda aka kera musamman don coci-coci, wanda ke cika abubuwan da ke sama kuma ya sami kima daga abokan ciniki da yawa. Idan kuna sha'awar shi, danna nan don ƙarin bayani.

 

   

  

 Back to Content

  

FAQ
 
Yaya nisa a 15W FM mai watsa rediyo tafi?

Babu tabbataccen amsar wannan tambaya saboda ɗaukar hoto Mai watsa rediyon FM ya dogara da abubuwa da yawa, ciki har da ikon da Mai watsa rediyon FM, muhallin da ke kewaye, tsayin eriyar FM, da sauransu. Mai watsawa 15W na iya yada kewayon radius na 3-5km a cikin kyakkyawan yanayi. Idan kuna sha'awar wannan batu, Latsa nan don ƙarin koyo

  

Menene majami'ar tuƙi?

Ikilisiyar tuƙi wani nau'i ne na ayyukan addini wanda masu bi za su iya shiga cikin ayyukan addini ba tare da sauka daga motocinsu ba. A lokacin bala'in cutar, tuƙi-cikin cocin ya sami shahara don rage haɗarin kamuwa da cuta.

  

Shin ya halatta a fara cocin tuki?

Kuna buƙatar tuntuɓar hukumomin FM na gida don takamaiman ƙa'idodi. A yawancin ƙasashe na duniya, idan kuna son gina cocin tuƙi tare da a Mai watsa FM mai ƙarancin ƙarfi, kuna buƙatar nema ga hukumomin FM na gida.

  

Wadanne kayan aiki ne majami'ar tuki ke bukata?

Don fara majami'ar tuƙi, kuna buƙatar aƙalla kayan aiki masu zuwa:

   

  • Mai watsa rediyon FM;
  • eriya FM;
  • igiyoyi;
  • Kebul na sauti;
  • Microphones;
  • Sauran kayan haɗi.

    

Idan kuna da wasu buƙatun don sauti, kuna iya ƙara wasu na'urori, kamar mahaɗa, mai sarrafa sauti, da sauransu.

  

 Back to Content

 

Kammalawa

  

Ikilisiyar tuƙi tana dawowa a zamanin ƙwayar cuta. Yana ba masu bi damar fita yin ibada kamar yadda suka saba kuma su saurari nassosin da firist ya karanta ba tare da sauka daga cikin motoci ba. Idan kuna buƙatar fara majami'ar tuƙi, FMUSER na iya samar muku da inganci da rahusa fakitin kayan aikin rediyo da mafita, gami da mai watsa FM don hidimar coci-coci. Idan kuna shirin fara majami'ar tuƙi, da fatan za ku iya tuntuɓar mu. Mu duka kunnuwa ne!

 

 Back to Content

Share wannan labarin

Samu mafi kyawun abun ciki na tallace-tallace na mako

Contents

    shafi Articles

    BINCIKE

    Tuntube mu

    contact-email
    lamba-logo

    FMUSER INTERNATIONAL GROUP LIMITED.

    Kullum muna ba abokan cinikinmu samfuran abin dogaro da sabis na kulawa.

    Idan kuna son ci gaba da tuntuɓar mu kai tsaye, da fatan za a je tuntube mu

    • Home

      Gida

    • Tel

      Tel

    • Email

      Emel

    • Contact

      lamba